Máy kiểm tra độ nghiền cạnh LCD ISO 3035 cho gói sóng
Liên hệ
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| Số mô hình: | GT-N09 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
Ứng dụng
Crush Tester được thiết kế tốt bằng cách sử dụng lý thuyết thiết kế cơ học hiện đại và các tiêu chí thiết kế kỹ thuật con người và quy trình vi mô.
Máy để kiểm tra chất lượng giấy cho nhiều loại giấy khác nhau có thể là Kiểm tra nghiền vòng (RCT), áp suất mức (FCT), trong khi áp suất (ECT), liên kết (PAT) và nén chung (CMT) và nhiều loại khác được sử dụng để kiểm tra mức độ chịu nén của giấy gợn sóng và giấy kraft theo hướng thẳng đứng ở điều kiện nhất định.
Đặc tính
– Quay lại tốc độ cao sau khi kết thúc bài kiểm tra.
– Động cơ bước nhập khẩu với điều khiển servo được thông qua.
– Kết quả thử nghiệm có thể được đo lường, thống kê và in tự động và dữ liệu có thể được lưu lại.
– Màn hình LCD màu xanh lam, có thể hiển thị thời gian nghiền và lực tải theo thời gian thực, loại GT-N09 có thể hiển thị đồ thị nghiền theo thời gian thực.
– Máy in nhiệt, tốc độ cao và không gây tiếng ồn.
– Sử dụng ý tưởng thiết kế hiện đại tích hợp cơ và điện, có cấu hình nhỏ gọn, ngoại hình đẹp mắt và bảo trì thuận tiện.
Đặc điểm kỹ thuật chính
| Người mẫu | GT-N09 |
| Dải đo | 0-200kg |
| Tốc độ nén | 12,7mm / phút |
| Nghị quyết | 1 / 10.000 |
| Sự chính xác | ± 1% |
| Kích thước | 810 × 400 × 860mm |
| Cân nặng | 60kg |
ISO 3035, ISO 3037, ISO 7263, TAPPI-T472, TAPPI T811, TAPPI T822, TAPPI T838, JIS-P8126, GB / T 2679.8,
GB / T 6546, GB / T 6548, GB / T 2679,6








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.